ẮC QUY ENIMAC CMF150L ECO (12V-150AH)
DỊCH VỤ & HẬU MÃI
♣ Giá trên áp dụng đổi CŨ lấy MỚI
♣ Hotline: 0943.25.32.75
♣ Miễn phí GIAO HÀNG & LẮP ĐẶT tận nơi nội ô Cần Thơ
♣ Miễn phí châm nước, sạc bình –  tặng cọc bình
♣ Cam kết hàng CHÍNH HÃNG mới 100%, hóa đơn VAT đầy đủ
♣ Chính sách bảo hành 1 ĐỔI 1
♣ Bảo hành theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất (180 – 365 ngày)
Chi tiết sản phẩm
Thông Số:
Tên sản phẩm ENIMAC CMF150L ECO
Mã sản phẩm CMF150-160G51
Điện áp 12V
Dung lượng 150Ah
Kích thước (D x R x C) 506 x 212 x 221 mm
Công nghệ Bình khô kín khí, miễn bảo dưỡng (CMF)
Ứng dụng Xe tải, xe đầu kéo, máy phát điện, tàu thuyền
Công nghệ sản xuất Sản xuất tại Việt Nam
Ắc quy Enimac CMF150 được thiết kế chuyên biệt cho các dòng xe tải nặng, xe đầu kéo Trung Quốc như Howo, Shacman, Dongfeng,… vốn sử dụng hệ thống điện 24V với 2 bình 150Ah đấu nối tiếp.
CÔNG TY TNHH ẮC QUY VND VIỆT NAM
ĐC: 30 Võ Văn Kiệt, P. An Hòa, Q. Ninh Kiều, TP.Cần thơ